Home » Tume Ya Ajira Na Utumishi June 2013

Tume Ya Ajira Na Utumishi June 2013

Pamoja blog, Type your description here. mkuu wa wilaya ya ilala mh. sophia mjema akifafanua jambo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari mapema leo ofisini kwake ilala.



1. mheshimiwa spika, awali ya yote, sina budi kumshukuru mwenyezi mungu mtukufu na mwingi wa rehma kwa kuendelea kuweka nchi yetu hii katika hali ya amani, utulivu. Ni ukweli usiopingika kwamba tunahitaji sheria ya makosa ya mtandao na kusema kweli kama taifa tulikuwa tumechelewa ukilinganisha na wenzetu wengi hapa. “watoto watajifunza kupitia walimu waliobobea ili kuweza kuwa chachu ya kujiajiri baada ya umri wa kujitegemea na kuongeza nguvu kazi ya taifa..